Soi Cầu MB 22-10-2026 – Soi cầu dự đoán xổ số miền Bắc ❤️

Soi Cầu MB 22-10-2026 – Dự đoán kết quả XSMB miễn phí chốt số giờ vàng hôm nay tại Blog Soi Cầu Miễn Phí. Admin Soi Cầu XSMB chuẩn bạch thủ, song thủ, dàn đề hàng ngày. Mời anh chị em cùng tham khảo và sử dụng các cặp số đẹp chơi lô đề.

Không như các website/blog khác. Blog Soi Cầu Miễn Phí không thực hiện chốt số dạng đăng bài cho có mà sẽ thực hiện chốt số theo dạng thực chiến. Các cặp số đẹp trong bài Soi Cầu MB 22-10-2026 này chính là những cặp số Admin chơi.

Soi Cầu MB 22-10-2026 - Soi cầu dự đoán xổ số miền Bắc ❤️
Soi Cầu MB 22-10-2026 – Soi cầu dự đoán xổ số miền Bắc ❤️

Lưu Ý: Phương pháp Soi Cầu MB 22-10-2026 rất đa dạng, các hình thức soi cầu hàng ngày có thể thay đổi liên tục. Anh chị em nên truy cập vào Blog hàng ngày để theo dõi phương pháp mới cũng như số đẹp do Admin nhận định.

Chốt Số Soi Cầu MB 22-10-2026

Lô Đề là một trong những bộ môn Đầu Tư Tài Chính hấp dẫn nhất hiện nay. Bất kể vùng miền nào cũng có người chơi lô đề và thực hiện Soi Cầu MB 22-10-2026 là cách tốt nhất để tìm kiếm số đẹp đánh lô đề.

Có rất nhiều phương pháp soi cầu khác nhau giúp chúng ta tìm kiếm số đẹp hàng ngày. Tại Blog Soi Cầu Miễn Phí này, anh chị em có thể tham khảo hàng trăm phương pháp soi cầu trong chuyên mục Bí Kíp Lô Đề.

Soi Cầu MB 22-10-2026 hôm nay sẽ sử dụng một số phương pháp soi cầu được chia sẻ trong chuyên mục đó. Các cặp số, dàn đề bên dưới đã được Admin phân tích rất kỹ giúp anh em tìm kiếm chiến thắng hàng ngày.

Ngay bên dưới là nội dung bài viết soi cầu mb hôm nay. Chúng ta sẽ đi từng phần để nắm được cụ thể các dữ liệu cần thiết cho việc soi cầu xsmb chính xác.

Kết Quả XSMB Ngày Hôm Qua

Bên dưới là bảng kết quả xổ số miền Bắc ngày hôm qua phục vụ cho việc soi cầu hôm nay. Dựa vào bảng kết quả xổ số này chúng ta sẽ thực hiện các phương pháp Ghép Cầu.

Soi Cầu MB 22-10-2026
Soi Cầu MB 22-10-2026

Soi Cầu MB 22-10-2026 với phương pháp Ghép Cầu nghĩa là ghép hai vị trí khác nhau thành một cầu. Cầu này có thể sử dụng để chơi một ngày hoặc lô khung. Admin cập nhập các vị trí ghép cầu đẹp bên dưới.

Cầu Ghép Giải Đặc Biệt: Sử dụng 2 số cuối cùng của giải đặc biệt đánh khung 3 ngày. Đây là phương pháp đặc biệt uy tín. Giải đặc biệt hôm nay là 94163 và chúng ta có cặp song thủ lô chơi khung 3 ngày là: 363

Tâm Càng Giải Nhất và Giải Đặc Biệt: Lấy 2 số ở giữa của giải nhất và giải đặc biệt đánh khung 3 ngày siêu chuẩn. Giải đặc biệt hôm nay là 94163 và Giải nhất hôm nay là 74291 như vậy chúng ta có cặp số 121

Bên trên là 2 phương pháp ghép cầu nổi tiếng được sử dụng hệ thống xổ số Siêu Kết Quả thực hiện.

Soi Cầu MB 22-10-2026 với hai phương pháp ghép cầu bên trên rất uy tín và Admin sẽ tiếp tục tổng hợp bên dưới.

Bạc Nhớ Soi Cầu MB 22-10-2026

Bạc Nhớ là một trong những dữ liệu chính xác rất cao khi thực hiện soi cầu mà anh chị em cần biết. Bạc nhớ nghĩa là hôm nay ra con này thì khả năng mai sẽ ra con khác. Dữ liệu bạc nhớ này là dữ liệu chung nên có thể anh chị em thấy dữ liệu này giống dữ liệu bạc nhớ của các web soi cầu khác.

  • Có lô 08 => Soi Cầu MB 22-10-2026 sẽ có: 18 – 27
  • XSMB hôm qua có lô 18 => Dự đoán hôm nay sẽ có: 97 – 99
  • Hôm qua XSMB có lô 35 => Dự đoán hôm nay sẽ có lô: 12 – 21 và 585
  • XSMB hôm qua về lô 41 => Dự đoán hôm nay XSMB sẽ rơi lại 14 – 41
  • XSMB hôm qua về lô 42 => Dự đoán XSMB hôm nay sẽ về lô: 27 – 72
  • Hôm qua XSMB về lô 45 => Dự đoán hôm nay sẽ về lô: 59 – 95
  • Hôm qua ra 47, Soi Cầu MB 22-10-2026 sẽ về: 47 – 74 – 76
  • XSMB hôm qua về lô 49 => Dự đoán hôm nay XSMB sẽ rơi lại 49 – 94
  • XSMB hôm qua có lô 53 => Dự đoán XSMB hôm nay sẽ có: 25 – 52
  • XSMB Có lô 57 => Dự đoán hôm nay sẽ có: 57 – 75 hoặc ra 58 – 85
  • Hôm nay về 59 => Dự đoán XSMB ngày mai sẽ có: 45 – 54
  • Hôm qua XSMB có 61, dự đoán hôm nay sẽ ra lại 161 hoặc 181
  • Hôm qua có lô 62 => Soi Cầu MB 22-10-2026 sẽ có 12 – 61
  • Qua về lô 63 => Dự đoán hôm nay sẽ có 38 – 83 / 30 – 70
  • XSMB hôm qua có lô 64 => Dự đoán kết quả XSMB sẽ có: 52 – 72
  • Kết quả XSMB hôm qua có 68 => Dự đoán hôm nay sẽ rơi lại: 68 – 86
  • Hôm qua ra 72 – Soi Cầu MB 22-10-2026 rơi 87 – 78 là rất cao
  • Có lô 73 hôm sau thường có lô 37 lại hoặc ra lô 79 – 97 và lô 01 -10
  • Hôm qua về lô 90 => Dự đoán hôm nay sẽ về lại: 09 – 90 hoặc 08 – 80
  • XSMB Có lô 91 => Dự đoán hôm nay sẽ có: 57 – 75
  • XSMB hôm nay có lô 94 => Dự đoán ngày mai sẽ về lại: 94 – 49
  • XSMB hôm qua về lô 95=> Dự đoán hôm nay cặp 45 – 54
  • Hôm qua về lô 96 => Soi Cầu MB 22-10-2026 có lô 02 – 20 / 28 – 82
  • XSMB Có lô 98 => Dự đoán ngày mai sẽ nổ: 01 – 10 – 89 – 98

Sử dụng dữ liệu bạc nhớ này khi chơi lô đề rất dễ. Anh em hãy thực hiện Soi Cầu MB 22-10-2026 bình thường và nếu cặp số anh em soi được mà hiển thị nhiều trong dữ liệu này thì cặp số đó có khả năng về rất cao. Cặp số đó lặp lại càng nhiều trong bạc nhớ thì xác suất chính xác càng cao.

Thống kê lô gan soi cầu mb 22-10-2026

Lô Gan là một trong những dữ liệu quan trọng trong quá trình thực hiện soi cầu hàng ngày. Anh em cần lưu ý luôn phải sử dụng lô gan để biết được tình trạng Max Gan của từng con Lô. Bên dưới là bảng thống kê Lô Gan hôm nay.

Thống kê lô gan soi cầu mb 22-10-2026
Thống kê lô gan soi cầu mb 22-10-2026

Dựa vào bảng lô gan này, khi thực hiện Soi Cầu MB 22-10-2026 anh em có thể chủ động loại bỏ những cặp lô xấu và không thể về. Anh em cũng có thể thống kê Max Gan để biết được con lô gan đó Gan Cực Đại là bao nhiêu ngày.

Sau khi đã có đủ thông tin, dữ liệu soi cầu MB 22-10-2026. Admin sẽ thực hiện chốt số soi cầu hôm nay bên dưới. Chúng ta sẽ có đủ các hạng mục bạch thủ lô, song thủ lô, lô khung 3 ngày và dàn đề nuôi tuần.

Admin nhận định soi cầu MB hôm nay

Soi Cầu MB 22-10-2026 hôm nay với những cặp số, dàn đề đẹp được Admin chia sẻ bên dưới. Đây là các cặp số bản thân Admin sẽ chơi. Anh chị em có thể tham khảo, nếu trùng cầu kèo thì tăng thêm niềm tin để chơi nha.

Nhận định cầu lô đẹp hôm nay

Soi Cầu MB 22-10-2026 hôm nay với cầu Bạch Thủ Lô và Song Thủ Lô Admin có các cặp số bên dưới. Mời anh chị em cùng tham khảo.

Bạch thủ lô: 29
Song thủ lô: 78 – 87

Bên trên là các cặp số chơi bạch thủ và song thủ hôm nay khi thực hiện soi cầu MB có được. Anh em hãy đăng ký tài khoản chơi Lô Đề Online để trăm trận trăm thắng cùng Admin.

Đăng ký tài khoản

Nếu anh em chưa biết cách chơi lô đề online. Bài viết này sẽ hướng dẫn anh em chi tiết nhất: Lô Đề Online

Khu Chăn Nuôi Soi Cầu MB 22-10-2026

Lưu Ý: Khu chăn nuôi lô đề sẽ áp dụng cách vào tiền chơi lô đề online. Vì vậy anh em nếu chơi theo Admin thì phải chơi online để đảm bảo chắc chắc có lãi.

Bản thân mình là người thích Nuôi Lô Đề. Tại đây Admin cập nhập thông tin lô khung và dàn đề nuôi theo khung. Anh chị em có thể theo dõi chi tiết trong chuyên mục Khu Chăn Nuôi.

Ngay bên dưới là các hạng mục lô khung, dàn đề mà bản thân Admin đang chơi, đang nuôi. Anh chị em có thể tham khảo để có thêm thông tin dữ liệu khi thực hiện Soi Cầu MB 22-10-2026.

1. Soi Cầu Rồng Bạch Kim 888

Rồng Bạch Kim là phương pháp soi cầu lô khung 3 ngày: Cách vào tiền lô khung 3 ngày khi chơi lô đề online là 1 : 3 : 8. Ví dụ ngày 1 đánh mỗi con 10 điểm. Ngày 2 đánh mỗi con 30 điểm. Ngày 3 đánh mỗi con 80 điểm.

Soi Cầu MB 22-10-2026 cầu Rồng Bạch Kim anh chị em tham khảo vào tiền cặp số 363 N1 trong hôm nay.

Từ 22/10/2026 > 24/10/2026: 363 –

Để theo dõi lịch sử soi cầu Rồng Bạch Kim cũng như lịch xử thắng thua khi chơi theo cầu Rồng. Anh chị em có thể theo dõi tại bài viết: Rồng Bạch Kim.

2. Dàn đề 36 số nuôi tuần

Hạng mục dàn đề nuôi tuần: Soi Cầu MB 22-10-2026 với hạng mục Dàn Đề 36 Số Chuẩn 100% đảm bảo không bao giờ thua. Dàn đề này sẽ nuôi trong tuần từ thứ 2 đến chủ nhật.

Chúng ta có dàn đề 36 số Chạm 1 và Chạm 6 nuôi tuần từ ngày 19-10-2026 đến ngày 25-10-2026: 01, 06, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 21, 26, 31, 36, 41, 46, 51, 56, 60, 61, 62, 63, 64, 65, 66, 67, 68, 69, 71, 76, 81, 86, 91, 96

Ăn đề 63 N3 – Chờ thứ 2 ngày 26-10-2026 vào khung mới.

Mỗi tuần chúng ta sẽ có một dàn mới nuôi từ thứ 2 đến chủ nhật. Dàn đề nổ bất kỳ ngày nào chúng ta sẽ dừng lại và chờ đến thứ 2 tuần sau nuôi dàn mới. Chi tiết về cách soi cầu cho dàn đề này, anh em có thể xem tại bài viết soi cầu Dàn Đề 36 Số.

3. Dàn Đề 26 Số đánh quanh năm

Dàn đề này sẽ nuôi trong 7 ngày từ thứ 2 bắt đầu vào khung mới và nuôi đến chủ nhật. Dàn đề nổ ở ngày nào chúng ta cũng dừng lại chờ thứ 2 vào khung mới.

Soi Cầu MB 22-10-2026 cho dàn đề 26 số chúng ta có: 02 05 08 10 16 19 32 33 35 36 41 48 58 59 61 63 64 67 68 73 82 84 86 88 91 97

Ăn đề 63 N3 – Chờ thứ 2 ngày 26-10-2026 vào khung mới.

Đây là dàn đề Cố Định đánh quanh năm. Admin có cập nhập chi tiết từng khung và lịch sử thắng thua của dàn đề này. Anh chị em tham khảo tại bài viết: Dàn Đề 26 Số.

4. Dàn đề 40 số khung 5 ngày

Đây là một trong những dàn đề huyền thoại giúp anh em Soi Cầu MB 22-10-2026 luôn dành chiến thắng đúng khung. Dàn đề này sẽ nuôi trong 5 ngày liên tiếp, đề nổ ngày nào chúng ta tiếp tục vào khung mới.

Dàn Đề Soi Cầu MB 22-10-2026 cho 40 số cố định: 07, 70, 08, 80, 09, 90, 12, 21, 13, 31, 16, 61, 17, 71, 18, 81, 19, 91, 34, 43, 36, 63, 38, 83, 39, 93, 45, 54, 46, 64, 48, 84, 49, 94, 67, 76, 68, 86, 89, 98

Từ 22/10/2026 > 26/09/2026: đang nuôi …

Dàn đề đánh quanh năm với 40 số cố định sẵn sàng cùng anh em chiến thắng. Nếu anh em chưa từng chơi qua dàn đề này, mời anh chị em tham khảo lịch sử thắng thua tại bài viết: Dàn Đề Đánh Cả Năm.

5. Dàn đề 47 số đánh cả năm

Tiếp tục là một dàn đề giúp anh em soi cầu mb 22-10-2026 dành chiến thắng gần như tuyệt đối. Qua nhiều năm, dàn đề này vẫn chưa biết gãy khung là gì. Dàn đề 47 số này sẽ chơi trong khung 5 ngày.

Soi Cầu MB 22-10-2026 dàn đề 47 số khung 5 ngày: 11 12 13 14 16 18 19 21 22 23 24 26 28 29 31 32 33 34 36 38 39 41 42 43 44 46 48 49 61 62 63 64 69 81 82 83 84 86 88 89 91 92 93 94 96 98 99

Từ 22/10/2026 > 26/09/2026: đang nuôi …

Đây là một trong những dàn đề cho ra xác suất trúng thưởng cao nhất hiện nay. Dàn đề cố định khung 5 ngày không bao giờ thua. Admin có cập nhập lịch sử thắng thua tại: Nuôi Dàn Đề 47 Số.

Soi Cầu MB 22-10-2026 miễn phí với các hạng mục từ bạch thủ lô, song thủ lô, lô khung 3 ngày và dàn đề nuôi tuần đã được Admin cập nhập bên trên.

Quan Trọng: Chơi lô đề online tỷ lệ 1 ăn 99

Theo kinh nghiệm lô đề nhiều năm thì việc chơi lô đề online sẽ mang lại tỷ lệ chiến thắng cao hơn. Tỷ lệ trả thưởng cao hơn và anh em chơi lô đề online sẽ được An Toàn tuyệt đối.

Admin Soi Cầu Miễn Phí không chỉ mang đến các cặp số đẹp khi Soi Cầu MB 22-10-2026. Admin giới thiệu đến anh em nhà cái lô đề online uy tín nhất, đảm bảo an toàn, nạp rút nhanh, hỗ trợ VIP.

Mời anh em cùng Đăng Ký Tài Khoản chơi Lô Đề Online tỷ lệ trả thưởng 1 ăn 99. Admin đảm bảo và cam kết nhà cái uy tín, Admin luôn đồng hành cùng anh em trong cuộc chơi hàng ngày và cùng anh em chiến thắng.

Đăng ký tài khoảnNếu anh em lần đầu tìm hiểu cách chơi lô đề online. Admin có hướng dẫn chi tiết trong một bài viết, anh chị em chỉ cần làm theo bài viết này sẽ chủ động trong quá trình chơi lô đề online với lợi nhuận siêu khủng: Hướng Dẫn Lô Đề Online.

 

Soi Cầu MB 22-10-2026 – Anh em chơi dàn đề hay lô khung hãy chơi online để có tỷ lệ 1 ăn 99. Còn nếu anh em chơi tại nhà thì chỉ có tỷ lệ 1 ăn 70 hoặc 1 ăn 80 thôi.

Đánh lô đề online chủ động không bị phụ thuộc vào người ghi lô đề. Admin khuyên anh em hãy chơi online để tối ưu cho lợi nhuận của mình nha.

Kết Thúc

Soi Cầu MB 22-10-2026 do Admin Soi Cầu Miễn Phí thực hiện giúp anh chị em dễ dàng tìm kiếm số đẹp. Hàng ngày Admin đều đặt thực hiện soi cầu trong chuyên mục Giờ Vàng Chốt Số. Anh chị em hãy theo dõi Blog để luôn có được những cặp số chính xác nhất.

Chúc anh chị em chơi lô đề luôn gặp nhiều may mắn và chiến thắng trong cuộc chơi này.

Bài viết liên quan:

Vui lòng đăng nhập để tham gia dự đoán.

Dự đoán ngày 22/10/2026

Thành viênChốt LôChốt ĐềThời gian
Bombom 96 79, 97, 88 79, 97, 88, 80, 89, 98, 47, 74, 29, 92 04:43
NewHP 34, 40, 48 29, 92, 79, 97, 15, 51, 06, 60, 08, 80 04:24
LocCoc29 56, 65, 67 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39 23:55
Lam37 28, 43, 82 16, 61, 09, 90, 59, 95, 35, 53, 48, 84 23:25
Đỏ là chính 48, 84, 99 44, 99, 49, 94, 69, 96, 59, 95, 54, 45 22:44
Cocacola 12, 17, 46 67, 68, 69, 70, 71, 72, 73, 74, 75, 76 22:30
Huy003 75, 86, 94 12, 21, 57, 75, 49, 94, 97, 99, 24, 42 21:34
Admins 29, 78, 87 67, 76, 37, 73, 27, 72, 69, 96, 29, 92 20:39
tamdoleo 00, 54, 45 27, 81, 87, 78, 82, 28, 23, 32, 37, 73 20:34
Traithanhnam18 02, 20, 24 02, 20, 07, 70, 24, 42, 25, 52, 57, 75 20:29
DoanTuan29 03, 30, 41 00, 50, 05, 55, 22, 33, 44, 88, 99, 77 20:01

Bảng Xếp Hạng Cao Thủ

Top 50 cao thủ ngày 20/10/2026

HạngThành viênTổngLôĐề
1 TIEU_LY_PHI_DAO 3 3 0
2 Bombom 96 3 2 1
3 Cocacola 3 3 0
4 Doi084 2 2 0
5 lethanh111 2 2 0
6 Minhon83 2 2 0
7 Lam37 2 2 0
8 GL6869 2 2 0
9 Thần Số 656 2 2 0
10 Charlie 2 2 0
11 Cocobay 2 2 0
12 tamdoleo 1 1 0
13 Mơ_em_hàng _xóm 1 1 0
14 Bách Gia Chi Tổ 1 1 0
15 DoanTuan29 1 1 0
16 Quynhdepgai1996 1 1 0
17 ThuongSon 1 1 0
18 Minh 6868 1 1 0
19 BN9999 1 1 0
20 Tuyetson88 1 1 0
21 HợpGà 6868 1 1 0
22 Quyết tâm 1 1 0
23 Duyluong1987 1 1 0
24 Somdoan123 1 1 0
25 XuHo88 1 1 0
26 Bảo Châu 6868 1 1 0
27 Thuy76 1 0 1
28 MiaHp 1 1 0
29 Huy003 1 1 0

Top 50 cao thủ tuần này

HạngThành viênTổngLôĐề
1 lethanh111 5 5 0
2 Bách Gia Chi Tổ 5 5 0
3 CAFEXANH2 5 4 1
4 GL6869 5 5 0
5 Thuần trần 5 5 0
6 Mơ_em_hàng _xóm 4 4 0
7 BN9999 4 4 0
8 Somdoan123 4 4 0
9 Lam37 4 4 0
10 Bombom 96 4 3 1
11 Cocacola 4 4 0
12 ThuongSon 3 3 0
13 Minhon83 3 3 0
14 TIEU_LY_PHI_DAO 3 3 0
15 Doi084 3 2 1
16 MiaHp 3 3 0
17 Charlie 3 3 0
18 Duyluong1987 3 3 0
19 hongxanhvi 3 3 0
20 Niemvuinhandoi123 3 3 0
21 Thần Số 656 3 3 0
22 Huy003 3 2 1
23 Quynhdepgai1996 2 2 0
24 XuHo88 2 2 0
25 Mainguyen75 2 2 0
26 NewHP 2 2 0
27 THANH BÌNH 2 2 0
28 Chi3nTh4n 2 2 0
29 Cocobay 2 2 0
30 Tuyetson88 2 2 0
31 Bảo Châu 6868 2 2 0
32 Binbin9999 2 2 0
33 Thuy76 2 0 2
34 DoanTuan29 2 2 0
35 tamdoleo 2 2 0
36 Traithanhnam18 2 2 0
37 Minh 6868 1 1 0
38 HợpGà 6868 1 1 0
39 BAOLONG 1 1 0
40 Mk1004 1 1 0
41 lucky88 1 1 0
42 Ngoisaomayman 1 1 0
43 Longgold8899 1 1 0
44 Danhlorade1980 1 1 0
45 Quyết tâm 1 1 0
46 Samurai 1 1 0
47 🇻🇳 Rongphuongbac999999 🇻🇳 1 1 0

Top 50 cao thủ tháng này

HạngThành viênTổngLôĐề
1 lucky88 28 26 2
2 Bách Gia Chi Tổ 27 26 1
3 Cocacola 27 25 2
4 NewHP 26 22 4
5 Charlie 25 23 2
6 lethanh111 25 22 3
7 Tuyetson88 25 21 4
8 CAFEXANH2 23 18 5
9 Danhlorade1980 23 19 4
10 Thuần trần 23 20 3
11 Binbin9999 23 22 1
12 Samurai 22 20 2
13 Bombom 96 22 18 4
14 Chi3nTh4n 21 19 2
15 GL6869 21 19 2
16 Quyết tâm 21 19 2
17 🇻🇳 Rongphuongbac999999 🇻🇳 21 19 2
18 MiaHp 21 19 2
19 Mainguyen75 20 19 1
20 DoanTuan29 20 19 1
21 Mơ_em_hàng _xóm 20 19 1
22 hongxanhvi 20 17 3
23 Huy003 20 18 2
24 BN9999 19 17 2
25 Quynhdepgai1996 19 17 2
26 Duyluong1987 19 14 5
27 Ngoisaomayman 19 18 1
28 Lam37 19 19 0
29 THANH BÌNH 19 17 2
30 Thần Số 656 18 17 1
31 Thuy76 18 14 4
32 Admins 18 15 3
33 ThuongSon 17 17 0
34 Longgold8899 17 15 2
35 Tập Bắt Đề 16 12 4
36 TIEU_LY_PHI_DAO 16 15 1
37 Doi084 15 14 1
38 Thang5rucro 15 15 0
39 Minhon83 15 15 0
40 Somdoan123 15 15 0
41 Bảo Châu 6868 15 12 3
42 LocCoc29 15 15 0
43 Traithanhnam18 15 14 1
44 Phamdoanh6886 14 12 2
45 XuHo88 13 10 3
46 Thamxinh9090 13 12 1
47 tamdoleo 13 13 0
48 Minh 6868 12 10 2
49 Niemvuinhandoi123 12 12 0
50 Cocobay 11 10 1

Top 50 cao thủ tháng trước

HạngThành viênTổngLôĐề
1 DoanTuan29 40 35 5
2 Bombom 96 35 30 5
3 ThuongSon 35 33 2
4 TIEU_LY_PHI_DAO 34 30 4
5 NewHP 33 31 2
6 CAFEXANH2 33 32 1
7 Samurai 32 29 3
8 Thuần trần 31 30 1
9 Huy003 31 27 4
10 hongxanhvi 31 27 4
11 Tuyetson88 30 25 5
12 Niemvuinhandoi123 29 26 3
13 XuHo88 29 27 2
14 Longgold8899 29 27 2
15 Mk1004 28 23 5
16 🇻🇳 Rongphuongbac999999 🇻🇳 28 27 1
17 Bảo Châu 6868 28 27 1
18 ROSE-456789 28 27 1
19 Mơ_em_hàng _xóm 27 26 1
20 Thuy76 27 23 4
21 Emdepkhongquyvi 26 24 2
22 Quynhdepgai1996 25 23 2
23 AKIRA 24 20 4
24 Chi3nTh4n 24 18 6
25 Traithanhnam18 24 21 3
26 ❤Hoàng Yến ❤ 23 21 2
27 Quyết tâm 23 21 2
28 Phamdoanh6886 23 21 2
29 lethanh111 22 21 1
30 Mainguyen75 22 22 0
31 Thần Số 656 22 21 1
32 Ngoisaomayman 22 19 3
33 Doi084 21 18 3
34 MiaHp 21 19 2
35 THANH BÌNH 20 18 2
36 Tumay 20 17 3
37 Admins 20 20 0
38 Daubac 19 19 0
39 Charlie 18 16 2
40 GL6869 18 16 2
41 Danhlorade1980 17 17 0
42 Bách Gia Chi Tổ 17 15 2
43 Binbin9999 16 13 3
44 Lộc Phát 26 15 12 3
45 phieubac 15 14 1
46 Minhkhoi19 15 13 2
47 lucky88 15 11 4
48 Cocobay 15 12 3
49 BN9999 13 11 2
50 Somdoan123 12 11 1

Top 50 toàn thời gian

HạngThành viênTổngLôĐề
1 Ngoisaomayman 448 392 56
2 DoanTuan29 447 392 55
3 🇻🇳 Rongphuongbac999999 🇻🇳 444 400 44
4 Traithanhnam18 437 392 45
5 Longgold8899 434 392 42
6 ThuongSon 421 377 44
7 CAFEXANH2 419 368 51
8 GL6869 419 369 50
9 TIEU_LY_PHI_DAO 406 363 43
10 Doi084 405 357 48
11 Thuy76 393 348 45
12 Charlie 385 354 31
13 Admins 383 338 45
14 Bảo Châu 6868 377 337 40
15 Bách Gia Chi Tổ 369 331 38
16 Mainguyen75 368 322 46
17 Cocobay 368 318 50
18 pvd050786 365 327 38
19 tamdoleo 364 318 46
20 Niemvuinhandoi123 357 312 45
21 XuHo88 352 306 46
22 hongxanhvi 342 307 35
23 Binbin9999 329 289 40
24 MiaHp 325 285 40
25 lethanh111 321 290 31
26 Bombom 96 313 279 34
27 Quynhdepgai1996 306 272 34
28 Phamdoanh6886 306 274 32
29 Mk1004 302 261 41
30 Samurai 292 264 28
31 Hoài trang 275 246 29
32 Nam 273 247 26
33 Minhon83 268 247 21
34 Duyluong1987 262 232 30
35 ROSE-456789 243 221 22
36 Tuyetson88 229 203 26
37 Thần Số 656 222 203 19
38 BN9999 218 199 19
39 Lam37 217 199 18
40 Minhkhoi19 213 199 14
41 Nguyeen1993 209 178 31
42 thantaivn 206 182 24
43 Yêu số 88 205 178 27
44 phieubac 194 179 15
45 THANH BÌNH 192 171 21
46 Dammeso 188 168 20
47 Danhlorade1980 179 163 16
48 NewHP 165 150 15
49 Cocacola 162 149 13
50 Tranthuan-123 161 148 13
48 Bình Luận
Mới nhất
Cũ nhất Được bỏ phiếu nhiều nhất
Phản hồi nội tuyến
Xem tất cả bình luận
NewHP

Ngày 22-10
Dàn lô MB: 343,404,484
STLK3N: 878 (N1)
ĐB: bộ 24,30. 6s: 292,797,08,85

Bombom 96

22/10
Mn
💥 Dtld:68
Đề ab:47-48-75
Mtr
💥 Dtld:17
Đề ab:17-25
Mb
💥 Dtld:79(97)

Đề bộ 79🍎
Tiếp tục nuôi chạm 8 đến hết tuần.
Std:80-89 🌾🌾🌾

Chúc các tình yêu thật nhiều may mắn 🌹❤️

Tranthu88

và đã gáy sang canh rồi. ngày 22/10 cháu/em xin chốt lô đề 66 lót bộ ba miền ( chốt tâm linh ạ). chúc cả nhà ngày mới may mắn.

Đỏ là chính

22/10
ĐB cầu chạy dài quá, mai nữa thì là 4, 9
Chốt bộ 49, bt:99
Lô: 484, 99

Mơ_em_hàng _xóm

Có khi nào nó lại bệt tiếp tổng 9 nữa không mọi người. Vì lịch sử quay số đã từng bệt 5 ngày tổng 9,gói gọn trong 2 bộ xâu xấu 13 và bộ không tử. xen kẽ chặn đầu chặn đuôi bộ 33 om chuối 🤣🤣🤣

Mịa tiên sư bố đồng nát quay bệt nhiều chết người chơi 🤣🤣 😡😡😂😂🔪🔪
Cháu em mong hội đồng xổ số quay dễ thở hơn nữa để ace chơi số còn có miếng cháo mà húp.

Chúc cả nhà ngủ ngon mơ đẹp. hi vọng ngày mới thêm nhiều niềm vui chiến thắng cùng con số ạv💥🌾🌾🌾💵💵💵🍺🍺🍺

Tuyetson88

Càn quét CBM ghê quá mọi người ơi em thì chơi bé mà càn quyét có khi từ 5-7 năm trước rồi giờ dừng thì buồn mà cũng ko kịp. ko dừng thì cũng run phết ạ😭

MiaHp

Long ơi mai đề c2 đấy 😆😆😆😆

Cucvang

Chị gái ơi trong 2n đã chén rồi nhé: CT16; CT38; C16; C6; C05; còn lại CT27 đi tiếp. Khung mới: (CT16; CT27; C48) K 7n;
khung mới =(CT38; CT49; CT74 &C49;) sau 1,2n hãy vào cho an toàn k7n.
Mình chúc ace btvv & luôn may mắn nhé!

THANH BÌNH

Thua lô .môi đê lời môi 1250k

DoanTuan29

3 ngay Tong 9…bat C6 loai luon 363 = an mut

Doanvancong27

Chúc cả nhà btvv. Mai mm rr💥💥🌾🌾🌾. Sao ko phải 4160.4660

BN9999

Chốt số MB ngày 22/10/2026.
Btl : 19
Stl : 19,91
♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️♻️
🌾🌾🌾Khu chăn nuôi dàn ĐB 5X K3N :
– K01: Chạm 059. (20-22/10) 👉09N1
– K02: Chạm 056. (21-23/10) 👉63N1
– K03: Chạm 054. (22-24/10) …
❤️❤️Chốt số mở bát cả nhà mm

ANHMB

Mở bát cuối tháng diễn đàn và tôi may mắn!
Em Vũ!

Link Đăng Ký và Đăng Nhập tài khoản Tobet88THAM GIA NGAY
Đăng ký tài khoản lô đề online Đăng ký tài khoản lô đề Tài Khoản Thành Viên Tạo Dàn Đề